Có ai biết "Cacao linh chi cà phê Nasasa Royal" lừa đảo không ?

Balameo

Có anh chị nào trong này biết về cái sản phẩm cacao linh chi cà phê Nasasa Royal ko . Chuyện là mình bữa ngồi ún ly cf có 2 bạn sinh viên vào mời mua . Ngồi tư vấn 15p nói về spham . Còn hỏi mình tên gì nhà ở đâu học trường nào các kiểu . Mình kiểu chấm hỏi chấm hỏi , bán hàng thôi làm như hỏi cung ngta v á . Mà vì lịch sự nên mình cx trả lời . Tới lúc hỏi giá spham thì họ bán 350k 1 hộp . Mà sinh viên làm gì rảnh mà bỏ ra mấy trăm ngàn đi mua cacao , nên thôi mình mua 2 gói hoan hỉ ủng hộ . 2 ng đó xin số đthoai mình về kết bạn Zalo , ngày nào cũng nhắn , nhắn như bạn thân lâu năm mới gặp nhau . Rồi còn rủ mình lên văn phòng làm việc . Mình cx lên thử coi sao . Ối giồi ôi 1 ổ đa cấp :)))) . Vào còn bảo mình mua thêm 1 hộp với giá 340k , mình giả vờ kêu xún cặp lấy tiền rồi 3 chân 4 cẳng dọt lẹ . Trải nghiệm hài hước nhất cuộc đời sinh viên năm 3

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
6,686
Thành viên
710
Thành viên mới nhất
quankun1612
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });