Công ty BELL ĐỨC có lừa đảo không?

Anh Nguyen Nguyen

Chả là chỗ e có mấy bác bị bọn này nó dụ chuyến du lịch free đến cơ sở nó ở Nam định. Nhưng về mua đống hàng rửa, giặt các thứ của nó.
Nghe giống đa cấp mà không biết lừa đảo không? Có bác nào có thông tin, chứng cứ bọn này giúp em để em thông não mấy bác gần nhà với. Không có ngày bán nhà đi mua đồ chúng nó mất.

Đính kèm

204 KB · Xem: 20

Alone walk

Website
www.cacga.org
Nó giống như đa cấp thôi, từ trc giờ rất nhiều nhóm người hay đi về các thôn xã tổ chức phát phiếu mời và quà miễn phí cho các cụ già ở khu vực đó rồi sau đó dựa vào cách thuyết khách nên dụ dỗ dc nhiều người mua hàng của họ với giá rất cao và toàn hàng giả, rồi có nhiều nhóm cũng giới thiệu của cty này nọ về cũng cho các cụ già những người trung niên tổ chức tour du lịch miễn phí rồi khi đến nơi họ lại tổ chức hội thảo bán hàng cho mn, ai ko có tiền họ lại liên kết với các đối tượng cho vay để lấy tiền mua hàng của họ. Thiết nghĩ như cty này cũng làm tương tự như vậy thì chc cũng nhằm mục đích là bán hàng cho mn với giá cao ngất ngưởng, còn đồ họ sx ko biết có xịn hay kk thì ko rõ.

Tran Dat Ngoc Minh

Có phải cái bell home không vậy ? quan trọng là phải có chứng cứ để mấy người đó sáng mắt ra , chứ giờ ko có chứng cứ gì các bác vẫn chầy cối lắm

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

NỘI DUNG LIÊN QUAN

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
6,686
Thành viên
710
Thành viên mới nhất
quankun1612
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });