Sợ đăng ký FTMO lừa đảo thì mời anh em vô đây

hungmn

Member
Sợ đăng ký FTMO lừa đảo thì mời anh em thảo luận

Nhân dịp dạo này mọi người đang chuyển nhà từ MFF sang quỹ khác, trong đó FTMO là một lựa chọn khá uy tín, cũng nhân dịp mình đã và đang giao dịch với FTMO khá lâu, thấy các bạn gần đây hay thắc mắc về rule cờ bạc của FTMO, mình xin có vài ý.
  1. Đối với các bạn đang đánh tài khoản thi: các bạn cứ đánh thoải mái miễn sao pass là được. Rule cờ bạc không áp dụng cho các tài khoản thi.
  2. Đối với tài khoản live: nếu bạn nào chưa biết rule cờ bạc của FTMO như nào thì tham khảo trên trên trang của FTMO.
Hẳn nhiều bạn cũng đọc rồi, tuy nhiên, cũng như mình, cũng vẫn chưa chắc nắm được là lúc nào mình phạm luật và đánh như nào mới không phạm luật. Vì vậy, nếu bạn nào có kinh nghiệm thực tế thì trao đổi ở đây cho mọi người cùng biết.
Về kinh nghiệm thực tế của mình: đã từng ăn email cảnh cáo của FTMO nhưng chỉ là nhắc nhở thôi và không ban không khoá gì cả. Lý do bị cảnh cáo: nhồi max và equity cao hơn balance.
Ngoài ra, với kinh nghiệm cầm kha khá nhiều tk FTMO và tạch cũng nhiều rồi thì mình rút ra kinh nghiệm là đánh FTMO khá thoải mái, đánh kiểu gì cũng được nhưng giới hạn Max DD khoảng 1-2% thì cuộc đời nhẹ nhàng tươi đẹp hơn và đỡ mất công cắm đầu thi lại tài khoản mới.
Mời các bác ai có kinh nghiệm thực tế về rule cờ bạc thì chia sẻ ạ.

Bàn Phúc

nếu sợ đăng ký quỹ FTMO thì tham khảo thêm phần biểu phí dịch vụ trên trang web và tìm hiểu thêm về cách thức hoạt động. Điều này sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn sự quan trọng của việc giao dịch trên thị trường ngay cả khi bạn không hề biết về lớp đầu tư quỹ. Ngoài ra, các chuyên gia tài chính tại FTMO cũng sẵn sàng trợ giúp bạn để giải quyết mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ luôn nhé

Giao dịch với Exness

BÀI ĐĂNG MỚI NHẤT

Hướng dẫn tiền điện tử

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
6,686
Thành viên
710
Thành viên mới nhất
quankun1612
var jsAd = $('').css({'visibility': 'hidden', 'position': 'absolute', 'top': 0}); jsAd.appendTo($('.p-body')); XF.activate(jsAd); setTimeout(function() { jsAd.trigger('adView'); }, 1000); }, 0); });